Miðflokkurinn býður fram M lista við sveitarstjórnarkosningar í Hafnarfirði 2018.
Smellið á vefinn xmhafnarfjordur.is eða facebook síðu M listans í Hafnarfirði til að fá nánari upplýsingar um stefnumál, áherslur og frambjóðendur.

Miðflokkurinn í Hafnarfirði ætlar að

  • Við ætlum að hækka tekjuviðmið vegna afsláttar af fasteignagjöldum og innleiða tekjutengdan afslátt fasteignagjalda ungs fólks vegna fyrstu íbúðakaupa.
  • Við ætlum að lækka fasteignagjöld vegna atvinnustarfsemi til að fjölga atvinnuskapandi fyrirtækjum í bænum.
  • Við ætlum að auka vægi verklegra greina, listgreina og íþrótta í grunnskólum og efla aðgengi að verknámi.
  • Við ætlum á kjörtímabilinu að koma á gjaldfrjálsum máltíðum í grunnskólum bæjarins.
  • Við ætlum að efla íþrótta- og frístundaiðkun barna með auknum frístundastyrk og ókeypis sundiðkun barna og námsmanna.
  • Við ætlum að stuðla að fjölgun félagslegra íbúða og beita okkur í málefnum húsnæðislausra.
  • Við ætlum að breyta úthlutunarfyrirkomulagi lóða, lækka lóðaverð og tryggja nægt framboð lóða fyrir íbúðir og atvinnustarfsemi.
  • Við viljum að í skipulagi sé tryggt að þjónustukjarnar séu fyrir hendi í nýjum og nýlegum hverfum.
  • Við ætlum að beita okkur fyrir endurbótum á Reykjanesbraut í gegnum bæinn og hraða framkvæmdum við Ásvallabraut.
  • Við ætlum að auka hlutdeild almenningssamgangna með jákvæðum hvötum.

Kosningaskrifstofa Miðflokksins í Hafnarfirði :

Hjallahrauni 9
Sími: 894-6810
Netfang: bjarney@kopavogur.is 
facebook síða M listans í Hafnarfirði

Framboðslisti Miðflokksins í Hafnarfirði er þannig skipaður:

Sigurður Þ. Ragnarsson 1. sæti

Bjarney Grendal Jóhannesdóttir 2. sæti

Jónas Henning 3. sæti

Gísli Sveinbergsson 4. sæti

1 Sigurður Þ. Ragnarsson Náttúruvísindamaður
2 Bjarney Grendal Jóhannesdóttir Grunnskólakennari
3 Jónas Henning Fjárfestir
4 Gísli Sveinbergsson Málarameistari
5 Arnhildur Ásdís Kolbeins Viðskiptafræðingur
6 Elínbjörg Ingólfsdóttir Öryggisvörður
7 Ingvar Sigurðsson Framkvæmdastjóri
8 Magnús Pálsson Málarameistari
9 Sævar Gíslason Iðnfræðingur
10 Ásdís Gunnarsdóttir Sjúkraliði
11 Davíð Gígja Sjómaður
12 Bjarni Bergþór Eiríksson Sjómaður
13 Sigurður F. Kristjánsson Kjötiðnaðarmaður
14 Haraldur J Baldursson Véltæknifræðingur
15 Skúli Alexanderson Bílstjóri
16 Rósalind Guðmundsdóttir Viðskiptafræðingur
17 Árni Guðbjartsson Fv. baadermaður
18 Guðmundur Snorri Sigurðsson Bifvélavirkjameistari
19 Tómas Sigurðsson Rekstrarstjóri
20 Árni Þórður Sigurðarson Tollvörður
21 Kristinn Jónsson Skrifstofumaður
22 Nanna Hálfdánardóttir Frumkvöðull