Miðflokkurinn býður fram M lista við sveitarstjórnarkosningar í Árborg 2018.
Smellið á facebook síðu M listans í Árborg til að fá nánari upplýsingar um stefnumál, áherslur og frambjóðendur.

Miðflokkurinn í Árborg ætlar að

  • bjóða upp á hollar gjaldfrjálsar skólamáltíðir fyrir öll grunnskólabörn í Árborg.
  • hefja byggingu á fjölnota íþróttahúsi á íþróttasvæðinu við Engjaveg, sambærilegt við Fífuna í Kópavogi
  • útbúa fjölskyldugarð þar sem allar kynslóðir geta komið saman og haft gaman
  • koma frárennslismálum Árborgar strax í viðunandi horf, vinna áætlun að framtíðarlausn í hreinsun skólps og hefja framkvæmdir í áföngum
  • fara í átak í umhverfismálum og fegrun byggðarkjarna, stranda og sveita Árborgar
  • virða lýðræðislegan rétt íbúa
  • gera stjórnsýsluna aðgengilegri, opna bókhaldið og setja up nýjan vef fyrir Árborg
  • gera innkaup Árborgar skilvirkari og hagkvæmari
  • lækka fasteignaskatta á heimili og fyrirtæki í Árborg
  • skrúfa fyrir útgjaldaleka Árborgar

Kosningaskrifstofa Miðflokksins í Árborg:

Eyrarvegi 5 Selfossi
Sími: 853-8358
Netfang: tomasellert@midflokkurinn.is
facebook síða M listans í Árborg

Framboðslisti Miðflokksins í Árborg er þannig skipaður:

Tómas Ellert Tómasson 1. sæti

Guðrún Jóhannsdóttir 2. sæti

Sólveig Pálmadóttir 3. sæti

Ari Már Ólafsson 4. sæti

Erling Magnússon 5. sæti

Sverrir Ágústsson 6. sæti

Guðmundur Kristinn Jónsson, heiðurssæti

1 Tómas Ellert Tómasson Byggingarverkfræðingur og verkefnastjóri hjá Reykjavíkurborg
2 Guðrún Jóhannsdóttir Viðskiptafræðingur og f.v. sveitarstjórnarfulltrúi í Dalabyggð
3 Solveig Pálmadóttir B.s. í viðskiptalögfræði og hársnyrtimeistari
4 Ari Már Ólafsson Húsasmíðameistari
5 Erling Magnússon Lögfræðingur
6 Sverrir Ágústsson Félagsliði á réttargeðdeild LSH
7 Arnar Hlynur Ómarsson Bifvélavirki
8 Ívar Björgvinsson Vélvirki
9 Jóhann Rúnarsson Starfsmaður Sólningar
10 Jón Ragnar Ólafsson Atvinnubílstjóri
11 Arkadiusz Piotr Kotecki Starfsmaður BYKO
12 Jóhann Norðfjörð Jóhannesson Stýrimaður og byssusmiður
13 Birgir Jensson Sölumaður
14 Sólveig Guðjónsdóttir Starfsmaður Sv.f. Árborgar
15 Sigurbjörn Snævar Kjartansson Verkamaður
16 Guðmundur Marías Jensson Tæknimaður og formaður stangaveiðifélags Selfoss
17 Hafsteinn Kristjánsson Bifvélavirki
18 Guðmundur Kristinn Jónsson Heiðursformaður HSK og fyrrverandi bæjarfulltrúi